Kayayyaki
-
UBL Harshen cartoning Machine
Don injunan zane mai nau'in harshe, muna da injuna na musamman don ƙananan akwatuna da injuna na musamman don akwatunan girman tsakiya. Sun dacezuwa jeri na girman akwatin daban-daban, kuma girman injin shima ya bambanta. Kuna iya zaɓar bisa ga kewayon akwatin.Wadannan su ne sigogin fasaha na na'ura mai ɗaukar hoto na tsakiyar girman akwatin. -
Semi atomatik tufafi nadawa inji
Ayyukan kayan aiki:
1. ninka hagu sau biyu, ninka dama sau ɗaya kuma ninki na tsaye sau biyu.
2. Bayan nadawa, ana iya yin jakar hannu akan guntu guda ɗaya, ko kuma ana iya yin jakar hannu akan sassa da yawa.
3. Kayan aiki na iya kai tsaye shigar da girman tufafin bayan da aka nadawa, kuma za a iya daidaita girman girman da tsayin daka ta hanyar fasaha ta hanyar tsarin.
-
Na'ura mai lakabin kwalban zagaye ta atomatik
Wurin Asalin: China
Brand Name: UBL
Takaddun shaida: CE. SGS, ISO9001:2015
Lambar Samfura: UBL-T-400
Mafi ƙarancin oda: 1
-
Injin bugu na bugu na bugu mai sauri fakiti
Ana iya haɗa wannan injin zuwa tsarin ERP ko WMS. Yana iya buɗe jakar ta atomatik, dubawa ta atomatik, buga takaddar fuska ta atomatik, liƙa takardar fuska ta atomatik, kuma ta atomatik rufe jakar.
Yawanci ana amfani da su a cikin fakitin tufafi, fakitin kayan ado, fakitin buƙatun yau da kullun, fakitin samfuran lantarki, da sauransu. Bayan an rufe jakar, za a aika da ita ta hanyar bel ɗin jigilar kaya. Da fatan za a koma ga bidiyon Yi amfani da jakunkuna na juzu'i na PE, da kuma takardar maɗaukakiyar takarda mai ɗaukar hoto ta thermal.
-
Injin nadawa waya ta atomatik
Gabatarwar aiki: Ana amfani da shi a cikin nau'ikan waya, sandal, bututun filastik, jelly, lollipop, cokali, jita-jita da za a iya zubarwa, da sauransu. Ninka lakabin. Zai iya zama alamar ramin jirgin sama.
-
Na'ura mai lakabin bangarorin biyu ta atomatik
UBL-T-500 Ana amfani da shi zuwa gefe guda da lakabin gefe biyu na lebur kwalabe, kwalabe zagaye da kwalabe na murabba'i, kamar kwalabe na shamfu, kwalabe na man mai, kwalabe na tsabtace hannu, da sauransu. Alamar gefen biyu na iya inganta ingantaccen samarwa. , yadu amfani a kwaskwarima, kayan shafawa, petrochemical, Pharmaceutical da sauran masana'antu.
-
Matsayi atomatik zagaye na'ura mai lakabin kwalban
UBL-T-401 Ana iya amfani da shi a kan lakabin abubuwa masu da'ira kamar kayan shafawa, abinci, magunguna, lalata ruwa da sauran masana'antu.
-
Desktop atomatik zagaye na'ura mai lakabin kwalban
Gabatarwa na Aiki: Ana amfani da lakabin kewaye na samfuran silinda iri-iri. Kamar kwalabe na kwaskwarima, kwalaben shamfu, kwalabe na shawa, kwalabe na magani, kwalaben jam, kwalabe mai mahimmanci, kwalabe na miya, kwalabe na giya, kwalabe na ruwa na ma'adinai, kwalabe na abin sha, kwalabe manne, da dai sauransu.
-
Label shugaban
UBL-T902 akan labeling applicator, Ana iya danganta shi da layin samarwa, kwararar samfuran, akan jirgin sama, lakabi mai lanƙwasa, aiwatar da alamar kan layi, gane tallafi don spurt bel mai ɗaukar lambar, kwarara ta hanyar alamar abu.
-
Na'ura mai laushi
UBL-T-300 Gabatarwa Aiki: Ya dace da lakabin atomatik na samfuran lebur.Kamar kwalabe, murfin goge, kwalaben murabba'in kwance, lokuta wayar hannu, akwatunan launi, kwali, akwatunan murabba'i, zanen filastik, manyan fayiloli, akwatunan kwano, akwatunan kwai , Filastik bags, Tablet baka ruwa da dai sauransu.
-
Injin buga jakar katin
Basic Application
Wanda ya dace da kowane nau'in samfuran katin, cimma haɗin haɗin katin rarraba, lakabin atomatik, da tarin katin atomatik.
Tare da aikace-aikacen fasaha mai sassauƙa mai sassauƙa na raba katin, zai raba katunan sumul ba tare da karce a saman sa ba.
Kamar su: katunan tarkace, jakunkuna na PE, akwatin da ba a kwance, jakar takarda, jakar tufafi, shafukan launi na talla, murfin mujallu da sauransu.
-
Mai cire kwalban atomatik
Ya dace da kwalban zagaye, kwalban murabba'in watsawa ta atomatik, kamar haɗawa da injin lakabin, injin cikawa, bel mai ɗaukar injin capping, ciyarwar kwalba ta atomatik, haɓaka haɓaka aiki; Ana iya amfani da shi zuwa tsakiyar haɗin gwiwa na layin taro a matsayin dandalin buffer don rage tsawon bel mai ɗaukar kaya.